Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

ช่วยด้วยครับพี่ contour label มีเส้นติดมาด้วย จะเอาออกยังงัยครับ

2 posters

Go down

ช่วยด้วยครับพี่ contour label มีเส้นติดมาด้วย จะเอาออกยังงัยครับ Empty ช่วยด้วยครับพี่ contour label มีเส้นติดมาด้วย จะเอาออกยังงัยครับ

ตั้งหัวข้อ by Apichart Civil Mon Jun 10, 2013 4:21 pm

ช่วยด้วยครับพี่ contour label ทำจาก c3d มีเส้นติดมาด้วย จะเอาออกยังงัยครับ
ช่วยด้วยครับพี่ contour label มีเส้นติดมาด้วย จะเอาออกยังงัยครับ 58511545

ขอบคุณล่วงหน้าครับ ช่วยด้วยครับพี่ contour label มีเส้นติดมาด้วย จะเอาออกยังงัยครับ 2973737446
Apichart Civil
Survey Assistant

ขึ้นไปข้างบน Go down

ช่วยด้วยครับพี่ contour label มีเส้นติดมาด้วย จะเอาออกยังงัยครับ Empty Re: ช่วยด้วยครับพี่ contour label มีเส้นติดมาด้วย จะเอาออกยังงัยครับ

ตั้งหัวข้อ by Admin Mon Jun 10, 2013 7:15 pm

>> ที่แท๊ป Toolspace (ด้านข้าง) > แท๊ป Setting > คลิกขวา ที่ Surface เลือก Edit Feature Setting จะพบหน้าต่างตามภาพด้านล่าง...ทำตามภาพเลยครับ
ช่วยด้วยครับพี่ contour label มีเส้นติดมาด้วย จะเอาออกยังงัยครับ 1062556191208

ช่วยด้วยครับพี่ contour label มีเส้นติดมาด้วย จะเอาออกยังงัยครับ 2632269581
Admin
Admin
Admin

https://geospatial.thai-forum.net

ช่วยด้วยครับพี่ contour label มีเส้นติดมาด้วย จะเอาออกยังงัยครับ Empty Re: ช่วยด้วยครับพี่ contour label มีเส้นติดมาด้วย จะเอาออกยังงัยครับ

ตั้งหัวข้อ by Apichart Civil Tue Jun 11, 2013 5:40 pm

ทำได้แล้วครับ หาคำสั่งซะตั้งนาน ที่แท้อยู่ที่ setting นี่เอง
ขอบคุณมากครับ ช่วยด้วยครับพี่ contour label มีเส้นติดมาด้วย จะเอาออกยังงัยครับ 3269549966
Survey Assistant

ขึ้นไปข้างบน